เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่

OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่

OEM GYTA53 Outdoor Fiber Optic Cable , Double Steel Aluminium Armored Fiber Cable
OEM GYTA53 Outdoor Fiber Optic Cable , Double Steel Aluminium Armored Fiber Cable OEM GYTA53 Outdoor Fiber Optic Cable , Double Steel Aluminium Armored Fiber Cable

ภาพใหญ่ :  OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Huayixin and OEM
ได้รับการรับรอง: CE/Rosh/ISO9001
หมายเลขรุ่น: GYTA53

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 3 กิโลเมตร
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กลองไม้
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / P, T / T, D / A, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 50000 กม. ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: สายไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว G652D
หมายเลขไฟเบอร์: 4-288 แกน แจ็คเก็ต: แจ็คเก็ตคู่
ประเภทเส้นใย: สถานะโสด สี: สีดำ
เกราะ: ใช่ Double Armored MOQ: 3 กิโลเมตร
OEM: ยอมรับ อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 75
แสงสูง:

OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

,

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ OEM เหล็กคู่

,

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ OEM GYTA53

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงใต้ดินหุ้มเกราะโรงงานเหล็กคู่อลูมิเนียม 24 48 96 144 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแกน GYTA53

ในสายเคเบิล GYTA53 เส้นใยโหมดเดี่ยว/มัลติโหมดจะอยู่ในท่อหลวม ท่อจะเต็มไปด้วยสารอุดกั้นน้ำท่อและสารตัวเติมจะพันอยู่รอบๆ ชิ้นส่วนที่มีความแข็งแรงเป็นแกนสายเคเบิลแบบวงกลมใช้อะลูมิเนียมโพลีเอทิลีนลามิเนท (APL) รอบแกน

โครงสร้างสายเคเบิล

ใยแก้วนำแสงบรรจุอยู่ในหลอดหลวมซึ่งทำจากพลาสติกโมดูลัสสูงและบรรจุด้วยสารเติมหลอดท่อและสารตัวเติมติดอยู่รอบ ๆ แกนกลางเพื่อสร้างแกนสายเคเบิล แกนสายเคเบิลหุ้มด้วยเทปอลูมิเนียมจากนั้นปลอก PE ด้านในจะถูกอัดออกมา ปลอกด้านในหุ้มด้วยเทปเหล็กลูกฟูกในที่สุดปลอก PE ด้านนอกคือ อัด
Factory Double Steel Aluminium Armored Underground Fiber Optic Cable 24 48 96 144 Cores Optical Fiber Cable Gyta53 Gyta
หมายเลขแกนไฟเบอร์และประเภทไฟเบอร์:

จำนวนแกนไฟเบอร์สามารถเลือกได้ตั้งแต่ 2 ถึง 288 เส้น มีตัวเลือกใยแก้วนำแสงดังต่อไปนี้:

1, ใยแก้วนำแสงโหมดเดี่ยว G.652.D (หรือ G.652.B), G.655;

2, ไฟเบอร์ออปติกแบบหลายโหมด50/125μmหรือ 62.5/125μm, OM1 OM2 OM3 OM4 หรือไม่ก็ได้

ท่านสามารถเลือกใช้เส้นใยไฮบริดได้ตามสถานการณ์จริง เช่น การใช้ไฮบริดของ G.652.D

และไฟเบอร์ G.655

พารามิเตอร์ของไฟเบอร์โหมดเดี่ยว:
รายการ
คำอธิบาย
G.652.D
G.655
การลดทอน (dB/km)
(หลังสาย)
1310nm
≤0.36
≤0.40
1550nm
≤0.22
≤0.25
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล (มม.)
≤1260
≤1450
ความยาวคลื่นศูนย์กระจาย (มม.)
1300~1324
≤1520
ความชันการกระจายตัวเป็นศูนย์ ([ps/(nm2·km)])
≤0.092
---
ความชันในการกระจาย (1550nm) ([ps/(nm2·km)])
---
≤0.0084
เส้นผ่านศูนย์กลางสนามโหมด 1310nm (μm)
8.7~9.5
---
เส้นผ่านศูนย์กลางสนามโหมด 1550nm (μm)
9.8~10.8
9.1~10.1
ข้อผิดพลาดของศูนย์กลางแกน/หุ้ม (μm)
≤0.6
≤0.6
เส้นผ่านศูนย์กลางการหุ้ม ( μm)
125±0.7
125±0.7
การหุ้มที่ไม่เป็นวงกลม (%)
≤1.0
≤1.0
เส้นผ่านศูนย์กลางการเคลือบเบื้องต้น ( µm)
(ก่อนลงสี)
235~250
235~250
ระดับการทดสอบการพิสูจน์ (kpsi)
≥100
≥100
การลดทอนด้วยการสูญเสียการดัด (dB)
@ 1550nm รัศมี 25 มม. 100 รอบ
≤0.05
≤0.05
@ 1550nm รัศมี 16 มม. 1 รอบ
≤0.05
≤0.05
การลดทอนและแบนด์วิดธ์ของไฟเบอร์ออปติกแบบหลายโหมด:
ชนิดไฟเบอร์
850/1300nm
การลดทอน (20 ℃)
(หลังสาย)
แบนด์วิดธ์ Modal ที่มากเกินไป
แบนด์วิดธ์กิริยาที่มีประสิทธิภาพ
แอปพลิเคชันสนับสนุนระยะทางบน
(ที่ 850 นาโนเมตร)
 
ค่าปกติ
มูลค่าสูงสุด
850/1300nm
850nm
40GBASE-SR4 / 100GBASE-SR101
10GBASE-SR
1000BASE-SR
หน่วย
เดซิเบล/กม.
เดซิเบล/กม.
MHz.กม
MHz.กม
NS
NS
NS
50/125
3.0/1.0
3.3/1.2
≥500/500
---
---
---
---
62.5/125
3.0/1.0
3.3/1.2
≥200/500
---
---
---
---
OM2+
3.0/1.0
3.3/1.2
≥700/500
≥950
---
140
170
OM3
3.0/1.0
3.3/1.2
≥1500/500
≥2000
150
300
550
OM4
3.0/1.0
3.3/1.2
≥3500/500
≥4700
750
1000
1100
รหัสสีไฟเบอร์และท่อ :
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 1

Factory Double Steel Aluminium Armored Underground Fiber Optic Cable 24 48 96 144 Cores Optical Fiber Cable Gyta53 Gyta

 

 

 

 

Factory Double Steel Aluminium Armored Underground Fiber Optic Cable 24 48 96 144 Cores Optical Fiber Cable Gyta53 Gyta

 

Factory Double Steel Aluminium Armored Underground Fiber Optic Cable 24 48 96 144 Cores Optical Fiber Cable Gyta53 Gyta

WORKSHOP ANG EQUIPMENT
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 5
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 6
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 7
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 8
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 9
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 10
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 11
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 12
ใบรับรอง
OEM GYTA53 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะอลูมิเนียมเหล็กคู่ 13

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง