เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์FTTH วางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member

OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member

OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member
OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member

ภาพใหญ่ :  OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Huayixin and OEM
ได้รับการรับรอง: CE/ISO9001
หมายเลขรุ่น: 1-4 แกนในร่มและกลางแจ้ง

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10km
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1KM หรือ 2KM ต่อม้วน
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 10000KM ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH, FTTH FTTB FTTX Network, OUTDOOR, โทรคมนาคม, โทรคมนาคม ชื่อผลิตภัณฑ์: สาย FTTH ในร่ม
สี: ดำขาว จำนวนตัวนำไฟฟ้า: ≥ 1
ประเภทเส้นใย: G652D G657A1 G657A2 G657 แจ็คเก็ต: LSZH, LSZH / PVC, PVC หรือ LSZH, ปลอกหุ้มด้านนอก PVC
จำนวนเส้นใย: 2, 1, 1-12, 2/4/6/8/12 แกน 4 คอร์ / เส้นใย ความยาว: 0.5m / 1m / 2m / 5m / กำหนดเอง 2KM หรือตามความต้องการ 1 กม. หรือ 2 กม. 500 ม.
OEM: ว่างยินดีต้อนรับ !!!,
แสงสูง:

OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์

,

สายเคเบิลในร่ม OEM Ftth FRP KFRP Steel

,

OEM FRP Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์

สายเคเบิล FTTH Drop Single FRP / KFRP / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกสำหรับสมาชิก Steel Strength

 

คำอธิบาย:

  • หน่วยใยแก้วนำแสงอยู่ในตำแหน่งตรงกลาง
  • พลาสติกเสริมแรงด้วยไฟเบอร์คู่ขนาน (FRP) สองอันวางอยู่ที่ด้าน twp
  • จากนั้นต่อสายเคเบิลด้วยปลอก LSZH สีดำหรือสีขาว

คุณสมบัติ:

  • ไฟเบอร์ความไวโค้งต่ำพิเศษให้แบนด์วิดธ์สูงและคุณสมบัติการส่งผ่านการสื่อสารที่ยอดเยี่ยม
  • ส่วนประกอบความแข็งแรงแบบขนานสองตัวช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่ดีในการต้านทานการกดทับเพื่อปกป้องเส้นใย
  • โครงสร้างเรียบง่าย น้ำหนักเบา และใช้งานได้จริงสูง
  • การออกแบบขลุ่ยแบบใหม่ ลอกและประกบได้ง่าย ทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาง่ายขึ้น
  • ควันต่ำ, ฮาโลเจนเป็นศูนย์และปลอกหน่วงไฟ
  • โครงสร้างเรียบง่าย น้ำหนักเบา และใช้งานได้จริงสูง

แอปพลิเคชัน:

  • ใช้ในการเดินสายภายในอาคาร ใช้สำหรับ FTTH . โดยเฉพาะ
  • ใช้เป็นสายเคเบิลอาคาร

ลักษณะเส้นใย:

 

รหัสสายเคเบิล

ไฟเบอร์

นับ

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

mm

เคเบิ้ล

น้ำหนัก

กก./กม.

Tensilse

ความแข็งแกร่ง

ระยะยาว/ระยะสั้น

NS

บดขยี้

ความต้านทาน

ระยะยาว/ระยะสั้น

NS

เครื่องนอน

รัศมี

ไดนามิก/คงที่

mm

GJXFH-1 1 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 8 30/60 300/1000 15/30
GJXFH-2 2 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 8.5 30/60 300/1000 15/30
GJXFH-4 4 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 10 30/60 300/1000 15/30
GJXH-1 1 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 9 30/60 300/1000 15/30
GJXH-2 2 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 9.5 30/60 300/1000 15/30
GJXH-4 4 (2.0±0.2)×(3.0±0.2) 10 30/60 300/1000

15/30

 

 

ลักษณะทางแสง:

    G.652 G.655 50/125μm 62.5/125μm
การลดทอน
(+20°C)
@850nm     ≤3.5 เดซิเบล/กม. ≤3.5 เดซิเบล/กม.
@1300nm     ≤1.5 เดซิเบล/กม. ≤1.5 เดซิเบล/กม.
@1310nm ≤0.45 เดซิเบล/กม. ≤0.50 เดซิเบล/กม.    
@1550nm ≤0.30 เดซิเบล/กม. ≤0.50dB/กม.    
แบนด์วิดท์ (คลาส A) @850nm     ≥500 MHz·กม ≥200 MHz·กม.
@1300nm     ≥1000 MHz ·กม ≥600 MHz·กม.
รูรับแสงตัวเลข     0.200±0.015NA 0.275±0.015NA
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล λcc ≤1260nm ≤1480nm    

 

 

 
single mode outdoor aerial ftth drop cable 1 core 2 core 657A flat cable FRP with messenger Fiber Optic Cable
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 1
 
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 2
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 3
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 4
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 5
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 6
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 7
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 8
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 9
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 10
OEM Drop Wire ไฟเบอร์ออปติก 2 สายเคเบิลในร่ม ftth FRP KFRP Steel Strength Member 11

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง