เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์FTTH วางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

sM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire

sM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire

SM FTTH Drop Fiber Optic Cable G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire
SM FTTH Drop Fiber Optic Cable G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire SM FTTH Drop Fiber Optic Cable G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire SM FTTH Drop Fiber Optic Cable G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire

ภาพใหญ่ :  sM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Huayixin or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/Rosh/ISO9001
หมายเลขรุ่น: GJYXFCH/GJXH/GJYXCH

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10km
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1KM หรือ 2KM ต่อม้วน
เวลาการส่งมอบ: โดยปกติ 15 วันทำการหลังจากชำระเงินหรือขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 50000 กม. ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: สายเคเบิลวางออปติคัล FTTH แจ็คเก็ต: PE หรือ LSZH
ไฟเบอร์: G652D / G657A1 / G657A2 โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด
หมายเลขไฟเบอร์: 1/2/4 แกน OEM: avaiable
ตัวอย่าง: avaiable การประกัน: 5 ปี
แสงสูง:

SM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D

,

G652D G657A1 SM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก

,

ศูนย์วางสายไฟเบอร์ออปติกฮาโลเจน

  • สายเคเบิลใยแก้วนำแสง ftth วางสายเคเบิล 1 คอร์ 2 คอร์ 4 คอร์ G652D G657A1 แจ็คเก็ต LSZH สายเคเบิลแบบออปติคอลโหมดเดียว

  • ลักษณะเฉพาะ:
  1. ไฟเบอร์ความไวโค้งต่ำพิเศษให้แบนด์วิดธ์สูงและคุณสมบัติการส่งผ่านการสื่อสารที่ยอดเยี่ยม
  2. ส่วนประกอบความแข็งแรง FRP แบบขนานสองตัวช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่ดีในการต้านทานการกดทับเพื่อปกป้องเส้นใย
  3. ลวดเหล็กเส้นเดียวหรือเครื่องนวดเป็นส่วนเสริมความแข็งแรงช่วยให้มั่นใจได้ถึงความต้านทานแรงดึงที่ดี
  4. โครงสร้างเรียบง่าย น้ำหนักเบา และใช้งานได้จริงสูง
  5. การออกแบบขลุ่ยพิเศษ ถอดและประกบได้ง่าย ทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาง่ายขึ้น
  6. ควันต่ำ ปลอกฮาโลเจนเป็นศูนย์และสารหน่วงไฟ
  • ลักษณะทางแสง:
แบบอย่าง
 
142 242 342 442
พิมพ์ G.652D G.657A 50/125 ไมโครเมตร 62.5/125 ไมโครเมตร

การลดทอน (+20 ℃)
850nm     ≤3.0dB/กม. ≤3.5dB/กม.
1300nm     ≤1.5dB/กม. ≤1.5dB/กม.
1310nm ≤0.40dB/กม. ≤0.35dB/กม.    
1550nm ≤0.3dB/กม. ≤0.25dB/กม.    
ความกว้างของแบรนด์ (Class A) 850nm     ≥500MHz.km ≥200MHz.km
1300nm     ≥1000MHz.km ≥600MHz.km
รูรับแสงตัวเลข     0.200 ±0.015NA 0.275 ±0.015NA
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล ≤1260nm ≤1480nm    
  • พารามิเตอร์ทางเทคนิค
แกนไฟเบอร์ สายเคเบิล OD (มม.) เคเบิ้ล/น้ำหนัก(กก./กม.) แรงดึง (ระยะยาว/ระยะสั้น) ความต้านทานการกระแทก (ระยะยาว/ระยะสั้น N/100mm รัศมีการดัด สถิต/ไดนามิก mm
1 (2.0±0.2)* (5.0±0.2) 20 60/120 300/1000 15/35
2 (2.0±0.2)* (5.0±0.2) 20 60/120 300/1000 15/35
4 (2.0±0.2)* (5.5±0.2) 21 60/120 300/1000 15/35
6 (2.0±0.2)* (6.0±0.2) 22 60/120 300/1000 15/35

 

sM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire 0sM FTTH วางสายไฟเบอร์ออปติก G652D G657A1 Zero Halogen Fiber Optic Drop Wire 1

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง