เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath

ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath

Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath
Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath Underground G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath

ภาพใหญ่ :  ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Global Telecom Or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/Rosh/ISO9001
หมายเลขรุ่น: GYTA53

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2km
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1KM หรือ 2KM ต่อม้วนที่กำหนดเอง
เวลาการส่งมอบ: 10 วันทำการหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Western Union, MoneyGram, L / C
สามารถในการผลิต: 10,000 กม. ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: GYTA53 พิมพ์: สายไฟเบอร์ออปติก
จำนวนสายเคเบิล: 4-144 คอร์หรือตามคำขอของคุณ รุ่นไฟเบอร์: G.652D
สี: สีดำ ปลอก: วิชาพลศึกษา
ใบสมัคร: ใต้ดิน คุณสมบัติ: Double Jacket หุ้มเกราะสองชั้น
การบรรจุ: 2-4km / กลองไม้ OEM และ ODM: สนับสนุน
แสงสูง:

G652D สายเคเบิลใยแก้วกลางแจ้ง PE ปลอก

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งโหมดเดียวใต้ดิน

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดี่ยวกลางแจ้ง PE

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะสองชั้น GYTA53 8 คอร์ 12 คอร์ 24 คอร์ 48 คอร์ G652D สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว
รายละเอียดสินค้า:
เส้นใย 250µm วางอยู่ในท่อหลวมที่ทำจากพลาสติกโมดูลัสสูงหลอดบรรจุด้วยสารเติมกันน้ำลวดเหล็ก ซึ่งบางครั้งหุ้มด้วยโพลีเอทิลีน (PE) สำหรับสายเคเบิลที่มีจำนวนเส้นใยสูง จะอยู่ตรงกลางแกนเป็นส่วนประกอบที่มีความแข็งแรงของโลหะท่อ (และฟิลเลอร์) พันรอบส่วนเสริมความแข็งแรงเป็นแกนสายเคเบิลทรงกลมขนาดกะทัดรัดใช้อะลูมิเนียมโพลีเอทิลีนลามิเนท (APL) รอบแกนสายเคเบิล ซึ่งเต็มไปด้วยสารเติมเพื่อป้องกันไม่ให้น้ำเข้าจากนั้นแกนสายเคเบิลจะหุ้มด้วยปลอกด้านใน PE บาง ๆหลังจากที่ PSP ถูกนำไปใช้กับปลอกด้านในตามยาว สายเคเบิลจะเสร็จสิ้นด้วยปลอกด้านนอกของ PE

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ :

1, สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี;
2, ท่อหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการไฮโดรไลซิส
3 สารเติมหลอดพิเศษให้การป้องกันที่สำคัญของไฟเบอร์
4 โครงสร้างที่ออกแบบมาเป็นพิเศษขนาดกะทัดรัดช่วยป้องกันท่อหลวมจากการหดตัวได้ดี
5, ปลอก PE ปกป้องสายเคเบิลจากรังสีอัลตราไวโอเลต
6, มาตรการต่อไปนี้ถูกนำมาใช้เพื่อให้แน่ใจว่าสายเคเบิลกันน้ำได้:
--- ลวดเหล็กที่ใช้เป็นสมาชิกกำลังกลาง
---สารเติมหลอดหลวม
--- ไส้แกนสายเคเบิล 100%
--- แผงกั้นความชื้น APL
ข้อมูลทางเทคนิค
จำนวนสายเคเบิล
12
24
48
รุ่นไฟเบอร์
G.652D
ออกแบบ
(StrengthMember+หลอด&ฟิลเลอร์)
1+5
สมาชิกพลังกลาง
วัสดุ
ลวดเหล็ก
เส้นผ่านศูนย์กลาง (±0.5) มม.
1.5
หลอดหลวม
วัสดุ
PBT
เส้นผ่านศูนย์กลาง (±0.06)mm
1.8
1.8
2.1
ความหนา(±0.03)mm
0.32
0.32
0.35
Max.Core NO./Tube
6
6
12
ฟิลเลอร์เชือก
วัสดุ
LDPE
เส้นผ่านศูนย์กลาง (±0.06)mm
1.8
1.8
2.1
ไม่.
3
1
1
แผงกั้นความชื้น
วัสดุ
เทปอลูมิเนียมเคลือบโพลีเมอร์
ความหนา(±0.03)mm
0.20
ด้านใน
ฝัก
วัสดุ
MDPE

 

ความหนา(±0.2)mm
0.9
เกราะ
วัสดุ
เทปเหล็กเคลือบโพลีเมอร์
ความหนา(±0.2)mm
0.25
ชั้นปิดน้ำ
วัสดุ
สารเติมแต่ง
เปลือกนอก
วัสดุ
MDPE
ความหนา(±0.2)mm
1.8
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (±0.5) มม.
13.2
13.2
13.8
น้ำหนักสายเคเบิล(±10)กก./กม.
152
155
165
การลดทอน
1310nm
0.35dB/กม.
1550nm
0.21dB/กม.
นาที.รัศมีการดัด
ปราศจากความตึงเครียด
12.5×Cable-φ
ภายใต้ความตึงเครียดสูงสุด
25.0×สายเคเบิล-φ
ช่วงอุณหภูมิ
(℃)
การติดตั้ง
-20~+60
การขนส่งและการจัดเก็บ
-40~+70
การดำเนินการ
-40~+70

 

ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath 0

ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath 1

ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath 2ใต้ดิน G652D Single Mode Outdoor Fiber Cable Double Jacket Armored PE Sheath 3

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง