เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว

GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate
GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Global Telecom and OEM
ได้รับการรับรอง: CE/Rosh/ISO9001
หมายเลขรุ่น: GYTA

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2km
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ที่กำหนดเอง
เวลาการส่งมอบ: 10 วันทำการหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, MoneyGram, T / T, L / C, D / A
สามารถในการผลิต: 30000KM ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
สินค้า: สายไฟเบอร์ออปติก แบบ: GYTA
ประเภทเส้นใย: G652D แจ็คเก็ต: วิชาพลศึกษา
เส้นผ่าศูนย์กลาง: 9-12 มม ความยาว: 2000 ~ 4000M ต่อม้วน
MOQ: 4km OEM: สนับสนุน
แสงสูง:

ใบรับรอง CE สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศกลางแจ้ง CE

,

สายเคเบิลไฟเบอร์โหมดเดียวใบรับรอง G652D CE

สายอากาศกลางแจ้ง 4/6/8/12/24/48/96/144 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแกน GYTA G652D สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว

 

เส้นใย 250um วางอยู่ในท่อหลวมที่ทำจากพลาสติกโมดูลัสสูงหลอดบรรจุด้วยสารเติมกันน้ำลวดเหล็กตั้งอยู่ที่ศูนย์กลางของแกนเป็นส่วนประกอบที่มีความแข็งแรงของโลหะท่อ (และสารตัวเติม) พันรอบชิ้นส่วนที่มีความแข็งแรงเป็นแกนกลมขนาดกะทัดรัดPSP ถูกนำไปใช้ตามแนวยาวเหนือแกนสายเคเบิล ซึ่งเต็มไปด้วยสารเติมเพื่อป้องกันน้ำเข้า สายเคเบิลถูกหุ้มด้วยปลอก PE

ลักษณะทางแสง

 

    G.652 G.655 50/125μm 62.5/125μm

การลดทอน

(+20°C)

@850nm     ≤3.0 เดซิเบล/กม. ≤3.0 เดซิเบล/กม.
@1300nm     ≤1.0 เดซิเบล/กม. ≤1.0 เดซิเบล/กม.
@1310nm ≤0.36 เดซิเบล/กม. ≤0.40 เดซิเบล/กม.    
@1550nm ≤0.22 เดซิเบล/กม. ≤0.23dB/กม.    
แบนด์วิดท์ (คลาส A) @850nm     ≥500 MHz·กม ≥200 MHz·กม.
@1300nm     ≥1000 MHz ·กม ≥600 MHz·กม.
รูรับแสงตัวเลข     0.200±0.015NA 0.275±0.015NA
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล λcc ≤1260nm ≤1480nm    

 

 

ลักษณะเฉพาะ

1. สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี

2. ท่อหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการไฮโดรไลซิส
3. สารเติมแต่งหลอดพิเศษให้การป้องกันไฟเบอร์ที่สำคัญ
4. ความต้านทานการบดขยี้และความยืดหยุ่น
5. ใช้มาตรการต่อไปนี้เพื่อให้แน่ใจว่าสายเคเบิลกันน้ำได้:
6. สารประกอบไส้หลอดหลวม, ไส้แกนสายเคเบิล 100%
7. PSP/PAP ช่วยเพิ่มการป้องกันความชื้น
8. ลวดเหล็กที่ใช้เป็นส่วนประกอบความแข็งแรงส่วนกลาง

การระบุสีไฟเบอร์มาตรฐาน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 0

บันทึก:

NS. สีของไฟเบอร์ในหลอดหลวมจัดเรียงจากสี No.1 ตามลำดับ

NS.ระบุสีอื่น ๆ ตามคำขอ

การระบุสีแบบเต็มหลอด

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 1

บันทึก:

NS.สีของท่อหลวมในสายเคเบิลจัดเรียงจากสี No.1 ตามลำดับ

 

ขอบเขตการสมัคร:

♥ ปรับให้เข้ากับการจำหน่ายกลางแจ้ง

♥ เหมาะสำหรับวิธีการวางท่อทางอากาศ

♥ การสื่อสารทางไกลและเครือข่ายท้องถิ่น

ราคาสายไฟเบอร์ออปติกต่อเมตร

คุณสมบัติ:

เกราะเหล็กลูกฟูก:

ให้การป้องกันทางกลเพิ่มเติม

♥ สองเหล็กคู่ขนาน:

ปรับปรุงความต้านทานแรงดึง;

♥ แจ็คเก็ตโพลีเอทิลีนความหนาแน่นปานกลาง:

แรงเสียดทานต่ำในการติดตั้ง

การป้องกันที่ดีเยี่ยมจากอันตรายต่อสิ่งแวดล้อม

♥ เครื่องหมายปลอก:

ระบุการระบุในเชิงบวกและการตรวจสอบความยาว

มีการพิมพ์แบบกำหนดเอง

มีแถบฝังตัวแบบออปติคัลสำหรับระบุสายเคเบิลเพิ่มเติม

♥ วิธีการกันซึมของสายเคเบิล:

PSP เพิ่มการป้องกันความชื้น

สารประกอบไส้หลอดหลวม

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 2

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 3

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 4

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 5

เกี่ยวกับเรา :

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 6

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง GYTA G652D ใบรับรอง CE โหมดเดียว 7

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง