เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม ONU

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE

FTTH ONU Modem Fiber Optic , Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE
FTTH ONU Modem Fiber Optic , Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE FTTH ONU Modem Fiber Optic , Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE FTTH ONU Modem Fiber Optic , Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE

ภาพใหญ่ :  ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Huawei
ได้รับการรับรอง: CE/ROSH/IOS9001
หมายเลขรุ่น: HG8310M

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุ Stander
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 5000sets
รายละเอียดสินค้า
ใช้: FTTH เวลารับประกัน: 1 ปี
องค์ประกอบ: 1GE ประเภทเส้นใย: GPON / EPON
ใบสมัคร: การสื่อสารโทรคมนาคม การบรรจุ: 40pcs / หีบ
G.W: 14KG / CTN โปรโตคอลอินเทอร์เฟซ: E1, FE, GE, STM-1, STM-4, STM-16
แสงสูง:

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU

,

สะพาน 1GE Huawei ONT HG8310M

,

PPPoE Huawei ONT HG8310M

HG8310M ขายร้อน Original Huawei FTTH ONU ONT 1GE Bridge/Router/PPPoE โหมด HG8310M

HG8310M เป็นเทอร์มินัลเครือข่ายออปติกในร่ม (ONT) ในโซลูชัน Huawei FTTHด้วยการใช้เทคโนโลยี GPON การเข้าถึงอัลตร้าบรอดแบนด์สำหรับผู้ใช้ที่บ้านและผู้ใช้ SOHOHG8310 มีพอร์ต GE Ethernet หนึ่งพอร์ตHG8310 มีความสามารถในการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมกับบริการ VoIP, อินเทอร์เน็ต และวิดีโอ HDพอร์ต: 1GEPlug-and-play (PnP): บริการอินเทอร์เน็ตและ IPTV สามารถปรับใช้ได้ด้วยคลิกเดียวบน NMS และไม่จำเป็นต้องกำหนดค่าในสถานที่การวินิจฉัยระยะไกล: การระบุตำแหน่งข้อผิดพลาดจากระยะไกลดำเนินการโดยตัวป้อนตำแหน่งที่แม่นยำและสายเคเบิลวาง และระบุปัญหาของซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์การส่งต่อความเร็วสูง: การส่งต่ออัตราสาย GE

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE 0

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE 1

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE 2

คุณสมบัติ:
HG8310M ,EG8010H เป็นเทอร์มินัลเครือข่ายออปติกในร่ม (ONT) ในโซลูชัน Huawei FTTHด้วยการใช้เทคโนโลยี GPON การเข้าถึงอัลตร้าบรอดแบนด์สำหรับผู้ใช้ที่บ้านและผู้ใช้ SOHOHG8310 มีพอร์ต GE Ethernet หนึ่งพอร์ตHG8310 มีความสามารถในการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมกับบริการ VoIP, อินเทอร์เน็ต และวิดีโอ HD

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE 3
ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม FTTH ONU, Huawei ONT HG8310M 1GE Bridge / Router / PPPoE 4
ตัวเลข:
GPON ONT.HG8310M
อินเทอร์เฟซออปติคัล:
ขั้วต่อ SC/UPC
OLT ที่เข้ากันได้:
MA5680T, MA5608T, MA5683T
เอ็กซ์ปอน:
GPON/XPON/EPON
แอปพลิเคชัน:
FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ชื่อแบรนด์:
HUAWEI, HUAWEI
อินเทอร์เฟซ PON:
SC/UPC
อะแดปเตอร์ไฟ:
EU.US.UK,AU
อินเทอร์เฟซข้อมูล:
1*10/100/1 OOOBase-T
การใช้พลังงาน:
≤12W
 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง