เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A

single mode simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A
single mode simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A single mode simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A

ภาพใหญ่ :  โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Huayixin
ได้รับการรับรอง: CE/ISO9001
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุ Stander
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 1000000 ชิ้นต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทเส้นใย: Simplex and Duplex, G652D, G655, อะไรก็ได้, SM หรือ MM ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: PC / UPC / APC, SC / FC / LC / ST / MU / DIN / D4 / MTRJ / MPO, ST SC LC FC, SC / Apc & SC / Upc ความยาว: 1m 2m 3m หรือกำหนดเอง
การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB, <0.2dB, <= 3.0 dB ตัวเชื่อมต่อ: LC, SC, SC LC FC ST MU, อะไรก็ได้, SC / APC
วัสดุ: พีวีซี LSZH PVC / LSZH ชื่อผลิตภัณฑ์: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
การสูญเสียคืน: > 55dB,> 30dB,> = 35 dB, 50dB, ≥45dB สี: เหลือง ส้ม หรืออื่นๆ
ความยาวคลื่น: 850 นาโนเมตร 1310 นาโนเมตร 1310 นาโนเมตรหรือ 1550 นาโนเมตร จำนวนเส้นใย: Simplex หรือ Duplex, Duplex
ควบคุมคุณภาพ: ทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง ขัด: APC, UPC, พีซี, PC / UPC / APC
โรงงานจริง: ใช่ OEM: accpet
แสงสูง:

Simplex Patch Cord SC UPC

,

สายแพทช์โหมดเดียว SC UPC

,

สายเคเบิลไฟเบอร์ g657a

SC-UPC ถึง SC-UPC-SM สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว G652D G657A สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า

ptachcords สามารถแบ่งออกเป็นสามองค์ประกอบที่สำคัญ ได้แก่ ตัวเชื่อมต่อ สายเคเบิล และกระบวนการผลิตทั้งสามส่วนนี้มีส่วนสนับสนุนประสิทธิภาพของสายแพทช์ แต่เหนือสิ่งอื่นใด กระบวนการผลิตคือกระบวนการที่กำหนดประสิทธิภาพของชุดประกอบช่วงของสายไฟเบอร์ออปติก SC, FC, ST, LC, MTRJ, MU ที่มีประสิทธิภาพสูงมาในการผสมผสานใดๆ รวมถึง SCA, MUA, FCA, STA, LCA, MPO Angledเราเสนอตัวเลือกการติดไฟได้หลากหลายประเภท PVC และ LSZHคุณสมบัติต่างๆ ได้แก่ การสูญเสียการแทรกต่ำและประสิทธิภาพการสูญเสียผลตอบแทนที่โดดเด่นสายเคเบิลทั้งหมดมีให้เลือกทั้งแบบดูเพล็กซ์ 1.8 มม. หรือ 2.8 มม. และกลม 4.8 มม.

1: ตัวเชื่อมต่อที่แม่นยำ

2: ความยาวที่กำหนดเอง

3:ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม

4: การสูญเสียการแทรก <0.2dB,

5:ความทนทานและการแลกเปลี่ยนที่ดี

6:สอดคล้องกับมาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE, TIA/EIA และ IEC

คุณสมบัติ:

การสูญเสียการแทรกต่ำ การสูญเสียผลตอบแทนสูง

ความทนทานทางกลที่ดีเยี่ยม

ความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสูง

ดีในการทำซ้ำและการแลกเปลี่ยน

ข้อมูลจำเพาะ:

ชนิดไฟเบอร์ นาที.แบนด์วิดธ์ ระยะทาง การลดทอน
62.5/125

850/1300nm

200/500 MHz/กม.

@100Mbps 2km @1Gig 220m

850/1300nm

3.0/1.0dB/km

50/125

850/1300nm

500/500 MHz/กม.

@100Mbps 2km @1Gig 500m

850/1300nm

3.0/1.0dB/km

50/125

10Gig เพิ่มประสิทธิภาพ

850/1300nm

2000/500 MHz/กม.

@ 100Gig แตกต่างกันไปตาม VCSEL ทั่วไป 300m 2850nm

850/1300nm

3.0/1.0dB/km

9/125

1310/1550nm

ประมาณ 100 เทราเฮิรตซ์

มากถึง 100km แตกต่างกันไปตามตัวรับส่งสัญญาณ

1310/1550nm

0.4/0.3dB/km

 

 

ข้อมูลการสั่งซื้อ

บูต

(ขนาดสาย)

สีบูต ประเภทไฟเบอร์ หมายเลขสายเคเบิล ปลอกโลหะ ความยาว

0.9mm

2.0mm

3.0mm

สีดำ

สีเบจ

สีน้ำเงิน

สีเทา

สีขาว

สีเหลือง

9/125um SM

50/125um MM

62.5/125um MM

OM3

OM4

Simplex

ดูเพล็กซ์

มัลติไฟเบอร์

UPC

APC

กำหนดเอง

 

คุณสมบัติ:

  • การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง
  • บันทึกการทดสอบแบบอนุกรมและรายบุคคล
  • รับประกันข้อบกพร่องเป็นศูนย์
  • มีอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์ไฟเบอร์ 3 มิติ
  • โครงสร้างแบบเสียบได้ ติดตั้งง่าย เข้มข้น
  • ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ Bell core GR 326-core
  • กำหนดค่าเองได้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

การใช้งาน:

  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง
  • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
  • เครือข่ายสื่อสารใยแก้วนำแสง
  • CATV, LAN, WAN, การทดสอบและการวัด

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ สถานะโสด หลายโหมด
ขั้นพื้นฐาน ขั้วต่อไฟเบอร์ FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO
Ferrule End-face พีซี UPC APC UPC
การสูญเสียการแทรก ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.3dB ≤0.3bB
ผลตอบแทนขาดทุน ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
ข้อกำหนดปลอกโลหะเซรามิก ความเบี่ยงเบนศูนย์กลาง 125.5um:<=1um ความเบี่ยงเบนศูนย์กลาง 127um:<=3um
ไฟเบอร์ที่เหมาะสม 9/125um 50/125um,62.5/125um
เรขาคณิตส่วนปลาย รัศมีความโค้ง 7~25mm 5~12mm ไม่มี
เส้นใยยื่นออกมา ≤50nm ≤100nm ไม่มี
ไฟเบอร์อันเดอร์คัท ≤100nm ≤100nm ไม่มี
Apex offset ≤50um
เครื่องกล ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤0.2dB
เกลือสเปรย์ ≤0.1dB
หยด ≤0.2dB (1.5M, 5 หยด)
การสั่นสะเทือน IL ≤0.2dB (550Hz, 1.5 มม.)
ความสามารถในการทำซ้ำ ≤ 0.1dB (1000 ครั้ง)
ความทนทาน > 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ +85°C

 

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 0

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 1

 

 

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 2

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 3

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 4

 

โหมดเดี่ยว Simplex Patch Cord SC UPC 1m 2m 3m G652D G657A 5

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง