เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม ONU

SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi

SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi

SC UPC ONU Modem Fiber Optic , ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi
SC UPC ONU Modem Fiber Optic , ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi SC UPC ONU Modem Fiber Optic , ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi SC UPC ONU Modem Fiber Optic , ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi

ภาพใหญ่ :  SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: ZTE
ได้รับการรับรอง: CE/ROSH/IOS9001
หมายเลขรุ่น: F660.V8.0

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุ Stander
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 500sets
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: F660.V8.0 พิมพ์: ONU โซลูชั่น FTTx
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX ประเภทพอร์ต Pon: เซาท์แคโรไลนา / UPC
การลดทอนแสงสูงสุด: 27, 29 เดซิเบล Max Split ของพอร์ต PON: 32, 64
ความชื้นสัมพัทธ์: สูงสุด 90% โดยไม่มีการควบแน่น ดาวน์ลิงค์: 1 * 100 / 1000M ปรับอัตโนมัติ
ไร้สาย: สอดคล้องกับ IEEE802.11b / g อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 60 ℃
แสงสูง:

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม UPC ONU

,

ไฟเบอร์ออปติกโมเด็ม SC ONU

,

1GE ZTE F660 V8.0

ZTE F660 V8.0 1GE+3FE+Wifi gpon ont

โมเด็มเครือข่ายใยแก้วนำแสง wifi gpon onu

การจัดเลี้ยงสำหรับสถานการณ์ต่าง ๆ มีอินเทอร์เฟซที่แตกต่างกันเช่น FE, GE, VoIP, E1, WiFi, USB และอินเทอร์เฟซอื่น ๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของโหมดแอปพลิเคชัน FTTH, FTTO และ FTTB ไม่เพียง แต่สำหรับผู้ใช้ตามบ้าน แต่ยังสำหรับผู้ใช้เชิงพาณิชย์ด้วย รองรับการทำงานบริการเต็มรูปแบบด้วย QoS และความปลอดภัยสูง เช่น HSI, VoIP, IPTV

 

SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi 0

รายละเอียดสินค้า:
* การเข้าถึงไฟเบอร์: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตผ่านวิธีการเข้าถึง GPON
* ฟังก์ชันอีเทอร์เน็ต: มีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 4 พอร์ตและอุปกรณ์อีเทอร์เน็ตสามารถเชื่อมต่อโดยตรงกับพอร์ตอีเธอร์เน็ต ZXHN F660 เพื่อให้บริการอินเทอร์เน็ตและ IPTV
* ฟังก์ชัน VoIP: มีพอร์ต VoIP (โทรศัพท์) 1 พอร์ตที่รองรับโปรโตคอลควบคุมเสียง softswitch SIP, IMS SIP หรือ H.248 และโทรศัพท์สามารถเชื่อมต่อผ่านอินเทอร์เฟซนี้ได้
* ฟังก์ชั่น WLAM ภายใน: ผู้ใช้สามารถเชื่อมต่อกับ ZXHNF627 ผ่าน WLAN ทำให้สามารถเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายได้
* การแบ่งปันข้อมูล, การสำรองข้อมูลอย่างรวดเร็ว, การกู้คืนข้อมูล และฟังก์ชั่นอื่นๆ: มีพอร์ต USB2.0 เสียบอุปกรณ์หน่วยความจำ USB ก็สามารถบรรลุฟังก์ชั่นเหล่านี้ทั้งหมด
* ภายใต้สมมติฐานของการจัดเตรียมฟังก์ชันข้างต้น การบรรลุการรักษาความปลอดภัย QoS และการจัดการเครือข่ายจะถูกนำมาพิจารณาด้วย
* ให้การรับรองความถูกต้องหลายระดับตามอุปกรณ์ ผู้ใช้ บริการ และการเข้ารหัสช่องข้อมูล
* สำหรับความต้องการบริการที่แตกต่างกันของธุรกิจ สามารถทำอุปกรณ์ในพื้นที่และเครือข่ายที่ตรงกับข้อกำหนด QoS ได้
* ถือการจัดการเครือข่ายตามวิธีการจัดการหลายวิธี

SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi 1

มาตรฐานผู้บริหาร:
* อินเทอร์เฟซ GPON: อินเทอร์เฟซ SC / UPC หรือ SC / APC PON, GPON standard
* อินเทอร์เฟซ Ethernet: 1*10Mbps/100Mbps/1000Mbps adaptive port + 3*10Mbps/100Mbps adaptive port, RJ-45 type, IEEE802.3 และ IEEE802.3u standard
* อินเทอร์เฟซโทรศัพท์: ประเภท RJ-11
* อินเทอร์เฟซ WLAN: IEE802.11b,IEEE802.11g,IEEE802.11n มาตรฐานเสาอากาศในตัว
* อินเทอร์เฟซ USB: USB2.0 มาตรฐาน

SC UPC ONU โมเด็มไฟเบอร์ออปติก, ZTE F660 V8.0 1GE 3FE Wifi 2

การใช้งาน:
* การจัดเลี้ยงสำหรับสถานการณ์ต่าง ๆ มีอินเทอร์เฟซที่แตกต่างกันเช่น FE, GE, VoIP, E1, WiFi, USB และอินเทอร์เฟซอื่น ๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของโหมดแอปพลิเคชัน FTTH, FTTO และ FTTB ไม่เพียง แต่สำหรับผู้ใช้ตามบ้าน แต่ยังสำหรับผู้ใช้เชิงพาณิชย์ รองรับการทำงานบริการเต็มรูปแบบด้วย QoS และความปลอดภัยสูง เช่น HSI, VoIP, IPTV
* ใช้งานง่าย โหมดการติดตั้งและการม้วนไฟเบอร์ทำให้การติดตั้งทำได้ง่ายมาก
* ง่ายต่อการแก้ไขปัญหา รองรับการติดตามสัญญาณ ONT และการตรวจสอบประสิทธิภาพ และค้นหาข้อผิดพลาดบน ONT ได้อย่างรวดเร็ว
* ประหยัดพลังงานโดยเฉพาะ รองรับการตรวจสอบสถานะเมื่อ ONT ว่างและป้อนพลังงานต่ำ
 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง