เซินเจิ้น Huayixin Technology Co., Ltd.

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องทดสอบ OTDR

เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ

เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ

jdsu viavi OTDR Testing Machine , 50W MTS 6000 OTDR handheld
jdsu viavi OTDR Testing Machine , 50W MTS 6000 OTDR handheld jdsu viavi OTDR Testing Machine , 50W MTS 6000 OTDR handheld

ภาพใหญ่ :  เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Viavi
ได้รับการรับรอง: CE/ROSH/IOS9001
หมายเลขรุ่น: MTS-6000

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุ Stander
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 500sets
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: MTS-6000 การประกัน: 1 ปี
ไตรความยาวคลื่น: 1310/1550/1625 ช่วงไดนามิก: 41 / 40dB OTDR
ไดนามิกเรนจ์ 4: 45/45/44 เดซิเบล ไดนามิกเรนจ์ 3: 41/40/40 เดซิเบล
ไดนามิกเรนจ์ 5: 50/50/50 เดซิเบล ไดนามิกเรนจ์ 2: 45 / 43dB
ความจุสูงสุด: 3000mAh กำลังไฟเข้า: 50W
แสงสูง:

Jdsu Viavi OTDR เครื่องทดสอบ 50W MTS 6000 OTDR มือถือ MTS 6000 OTDR

,

50W MTS 6000 OTDR

,

Handheld MTS 6000 OTDR

jdsu viavi มือถือ FTTH MTS-6000 otdr tester ไฟเบอร์ออปติก otdr MTS-6000

Viavi Solutions™ T-BERD/MTS-6000A เป็นแพลตฟอร์มทดสอบแบบบูรณาการขั้นสูงที่ออกแบบมาสำหรับทุกขั้นตอนของวงจรชีวิตเครือข่ายตั้งแต่การติดตั้งไปจนถึงการบำรุงรักษาเครือข่ายไฟเบอร์

ให้บริการช่างเทคนิคภาคสนามที่มีประสิทธิภาพสูงสุดและความสามารถในการอัพเกรดในตลาดปัจจุบันการออกแบบโมดูลาร์ T-BERD/MTS-6000A นำเสนอฟังก์ชันการทดสอบที่หลากหลายด้วยโมดูลต่างๆ มากกว่า 40 โมดูลที่รองรับการใช้งานที่หลากหลายความเก่งกาจของ T-BERD/MTS-6000A ช่วยให้ช่างเทคนิคสร้างมาตรฐานโดยใช้อุปกรณ์ทดสอบประเภทเดียว จากนั้นจึงแนะนำความสามารถในการทดสอบใหม่ๆ ในภาคสนามโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการฝึกอบรมและค่าอุปกรณ์เพิ่มเติม
ด้วยการใช้งานภาคสนามสำหรับการให้บริการเครือข่ายโทรคมนาคมของ Metro Core ศูนย์สวิตช์ไร้สาย/เคเบิล และเครือข่าย backhaul การติดตั้งภาคสนามและกลุ่มสนับสนุนของผู้ผลิตอุปกรณ์เครือข่ายและโทรคมนาคมของรัฐบาล แอปพลิเคชัน Multi-Services และโมดูลไฟเบอร์ออปติกเป็นนวัตกรรมล่าสุดที่ได้รับรางวัล โซลูชันการทดสอบ T-BERD/ MTS ชั้นนำของอุตสาหกรรม


อินเทอร์เฟซผู้ใช้อันทรงพลังช่วยให้ช่างเทคนิคตั้งค่าและประเมินการทดสอบได้อย่างรวดเร็ว รวมทั้งแก้ไขปัญหาต่างๆ ช่วยลดค่าใช้จ่ายในการดำเนินงาน

เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 0เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 1เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 2เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 3เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 4

คุณสมบัติหลัก
* แพลตฟอร์มที่กะทัดรัด น้ำหนักเบา และมีการบูรณาการสูง
* โซลูชันเครือข่ายหลายชั้นตั้งแต่ชั้นกายภาพไปจนถึงชั้นบริการ
* ตัวเลือกขอบเขตการตรวจสอบ VFL, เครื่องวัดพลังงาน, LTS, ORL และวิดีโอ
* มีโมดูลแอปพลิเคชันมากกว่า 40 โมดูลสำหรับการทดสอบทางกายภาพบนเส้นใยเดี่ยวและมัลติโหมด
* ความสามารถหลายบริการช่วยให้การทดสอบอีเทอร์เน็ตและ SONET/SDH อยู่ที่พอร์ตทดสอบทางกายภาพเดียวกัน ฟอร์มแฟคเตอร์แบบโมดูลาร์ช่วยให้สามารถอัพเกรดความสามารถในการทดสอบภาคสนามโดยเพิ่มหรือเปลี่ยน PIM และออปติกบนโมดูลแอปพลิเคชันหลายบริการ
* ทำการทดสอบอีเทอร์เน็ตอิสระ 2 ครั้งควบคู่ไปกับแชสซีแบบพอร์ตคู่
 

แอปพลิเคชัน
* ดำเนินการ OTDR แบบมัลติโหมดและโหมดเดียวและการทดสอบการสูญเสียทางแสง (แบบสองทิศทาง)
* ทำการทดสอบ FTTx/PON และ CWDM OTDR
* ทำการทดสอบการกระจายตัวของไฟเบอร์ 10G/10GE/40G (PMD/CD/AP)
* ทดสอบ 10 GigE LAN- และ WAN-PHY ที่ 850,1310 และ 1550 nm
* ทดสอบพอร์ตคู่และพอร์ตเดี่ยว 10 Mb/s ถึง 1 GigE
* ทดสอบ SONET/SDH ที่ OC-3/STM-1 ผ่านอัตราสาย OC-192/STM-64
* ทดสอบ TCP/UDP ที่ 10 Mb/s ถึง 10 Gb/s ด้วย stateful emulation
* ทดสอบ IP Video ที่ 10 Mb/s ถึง 10 GigE line rates

 

แพ็คเกจมาตรฐาน
1. ตัวหลัก
2. แบตเตอรี่ในตัว
3. โมดูล OTDR
4. อะแดปเตอร์ AC
5. พอร์ตเชื่อมต่อมาตรฐาน: FC/PC ;
6. ใบรับรองการสอบเทียบ
เรายังมีอะแดปเตอร์ FC-LC, FC-SC และ FC-STกรุณาติดต่อเราหากคุณต้องการ

เครื่องทดสอบ OTDR jdsu viavi, 50W MTS 6000 OTDR แบบใช้มือถือ 5

การจัดตำแหน่งไฟเบอร์
การจัดตำแหน่งแกน/การหุ้ม / การจัดตำแหน่งด้วยมือ
เวลาประกบ
5ส(เอไอ-9)
เวลาทำความร้อน
เครื่องทำความร้อนอัตโนมัติ (อุ่น)
โหมดโฟกัส
หกมอเตอร์ ออโต้โฟกัส
เส้นใยที่ใช้ได้
SM(G.652&G.657),MM(G.651)DS(G.657),NZDS(G.655)
การสูญเสียประกบ
0.025dB(SM),0.01dB(MM), 0.04dB(DS/NZDS)
เทคโนโลยีการควบคุม
การควบคุมและสอบเทียบฟิวชั่น ARC . แบบเรียลไทม์
ผลตอบแทนขาดทุน
ดีกว่า 60DB
เส้นผ่านศูนย์กลางไฟเบอร์
เส้นผ่านศูนย์กลางการหุ้ม (80-150μm), เส้นผ่านศูนย์กลางการเคลือบ (100-1000μm)
ไฟเบอร์ Cleave ความยาว
เคลือบน้อยกว่า250μm(8-16mm),เคลือบน้อยกว่า250-1000μm(16mm)
ท่อหด
60 มม. 40 มม
ขนาด
130mm*122*148
แหล่งจ่ายไฟ
อินพุต AC100-240V 50 / 60HZ เอาต์พุต DC13.5V / 4A กระแสไฟ

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง